♥๑๑۩۞۩๑๑♥___XOẮN VÔ ĐỐI___♥๑๑۩۞۩๑๑♥
Chào mừng bạn đến forum
Hãy đăng ký để xem được toàn bộ nội dung bài viết và ủng hộ xoắn
Nếu bạn muốn có nhu cầu mua nhân vật trong shop naruto thì hãy đọc hướng dẫn cụ thể ở mục bài đã gửi- Bài viết này được ưu tiên đặt đầu tiên
Chào mừng bạn đến forum
Hãy đăng ký để xem được toàn bộ nội dung bài viết và ủng hộ xoắn
Nếu bạn muốn có nhu cầu mua nhân vật trong shop naruto thì hãy đọc hướng dẫn cụ thể ở mục bài đã gửi- Bài viết này được ưu tiên đặt đầu tiên
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Ai la dân Xoắn thi mại dô nhớ

Trang ChínhGalleryTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập
Only_you (51)
heobaby98 (9)
427 Số bài - 44%
165 Số bài - 17%
141 Số bài - 14%
60 Số bài - 6%
51 Số bài - 5%
42 Số bài - 4%
36 Số bài - 4%
32 Số bài - 3%
13 Số bài - 1%
9 Số bài - 1%
heobaby98 nhắn với » Tất cả: năm mới chúc mọi người zui zẻ nha!!!!
I LOVE XOẮN
heobaby98 nhắn với » Tất cả: theo tôi ý kiến của bạn nghi nói về việc chửi c2 đúng vì chúng nó toàn xỉ nhục lớp mik thui
lớp mik thỳ chẳng để ý tới chúng nó mà bọn lớp nó toàn chửi lớp mik
tôi đề nghị hum nào lớp mik gọi vài đứa tiêu biểu ra cảnh cáo trước lớp
nhưng chỉ sợ các bé ko làm dk gì lại mách cô...nhưng tui nghĩ chúng nó ko mách đâu vì chúng nó là ng` chửi trước mà
heobaby98 nhắn với » Tất cả: năm mới sắp đến rùi tớ chúc Xoắn luôn zui zẻ và hạnh phúc bên nhau nhé...nếu có ghét nhau thế nào thỳ chúng ta hãy bỏ qua và chúc nhau những lời tốt đẹp nhá!!!
I LOVE XOẮN
hacker_hv4mevn nhắn với » Tất cả: ai thích chửi c2 thì sang forum c2 mà chửi đừng có ngồi nhà mà ấm ức Nghi_handsome nhắn với » Tất cả: Giáng sinh sắp đến rồi, chúc Xoắn 1 giáng sinh vui vẻ nhé, Love xoắn 4ever Nghi_handsome nhắn với » Tất cả: Chúc mọi người một ngày tốt lành
Bạn phải đăng nhập để gửi Thông điệp
Tài khoản:Mật khẩu:
Đăng nhập tự động mỗi khi truy cập:
:: Quên mật khẩu
Bạn phải đăng nhập để gửi Thông điệp
Tài khoản:Mật khẩu:
Đăng nhập tự động mỗi khi truy cập:
:: Quên mật khẩu
Gửi đến :
Lời nhắn :

Ngủ ngoan nhé tình yêu

Go down 
Tác giảThông điệp
vjt_crazy_is_me
Thành viên VIP
Thành viên VIP
vjt_crazy_is_me

Birthday : 25/06/1998
Phương châm sống : Sống vì anh em

Tài sản
Tài Sản: Ngủ ngoan nhé tình yêu Adium-Flap-icon

Ngủ ngoan nhé tình yêu Empty
Bài gửiTiêu đề: Ngủ ngoan nhé tình yêu   Ngủ ngoan nhé tình yêu I_icon_minitimeSat 14 May - 10:23

[img]Ngủ ngoan nhé tình yêu 1300506867img [/img]
Em thì cười nói, Nó lặng lẽ. Em năng động, dễ gần còn Nó kỹ tính, khó chịu... Em nước lọc, Nó nước trà. Tuổi thơ em êm đềm và hạnh phúc, tuổi thơ Nó sóng gió, cô đơn. Em và Nó khác xa nhau từ đầu đến cuối... khác xa nhiều đến nỗi Nó chẳng nhớ có một sở thích nào trùng hợp với em...

Em ngây thơ trong sáng còn Nó đã biết suy nghĩ từ việc nhỏ đến việc lớn khi còn rất bé, bé xíu xíu khi cái tuổi như vậy thì bao đứa trẻ khác còn nằm trong lòng bàn tay của Ba má... Thời gian cứ thế trôi qua thật lặng lẽ, em xuất hiện tình cờ khi hai đứa ôn thi đại học... hai người quen nhau qua một người bạn thân của em học chung với Nó. Cứ thế thời gian trôi, ngồi học bên nhau, tiếp xúc, đi chơi, đi ăn, hai người cũng trở thành những người bạn thân tí xíu. Nhưng trong Nó không nghĩ vậy, Nó lặng lẽ âm thầm thích em... Em vô tư, Nó thì cười ngượng. Em và Nó trải qua nhiều kỷ niệm ngây thơ của tình bạn. Cùng đi ăn những món mà em thích, đi đến đâu em muốn đến. Nó cứ ở bên, làm mọi điều để được nhìn thấy em, thấy em cười, thấy em vui. Nó thì cũng chẳng dễ chịu gì khi nghe nhiều điều không thích. Rồi hai người bước chân vào đại học, Em thiếu 0,5 điểm để đậu vào ngành của Nó, và thế là hai người xa nhau cũng vì những lí do khác nhau...

Nó quen một cô bé, em quen một anh chàng. Hai người cách xa nhau để lại một câu nói mà Nó đã viết trang giấy trắng và vò lại ném đi thật xa... 3 năm trôi qua, hai người theo hai hướng, trải qua nhiều việc, buồn có, vui cũng có, nhưng kết thúc của hai người sau 3 năm là một bầu trời những chuỗi ngày đen tối. Em buồn việc em, Nó thì cũng chỉ mới chập chững thoát ra khỏi sự đau khổ. Hai người liên lạc vô tình khi online, gặp lại nhau sau rất lâu, lâu đến nỗi mà nó chẳng thể nhớ trong 3 năm qua Nó đã gặp em khi nào nữa. Em thì vẫn là bãi cát trắng trên biển, rất êm đềm dễ chịu, Nó thì vẫn lặng lẽ và quy tắc. Em vẫn nói nhiều còn Nó vẫn đỏ mặt. Thời gian đã qua lâu nhưng hình bóng và cảnh tượng vẫn thế chẳng thay đổi được. Thời gian ngắn trôi thật chậm chạp... bất chợt Nó tìm lại trang giấy mà năm xưa nó đã vứt đi... Nó thích em, và em thương Nó...

[img]Ngủ ngoan nhé tình yêu 1300333182ngungonnhetin [/img]
Tình yêu đến thật là nhanh, giống như chạy gấp để bù lại cái khoảng cách 3 năm qua hai người đã đánh mất… Tình yêu đến thật bất ngờ và đến từ chính những khoảng thời gian mà nó nghĩ sẽ mãi mãi chẳng có được. Nó vẫn âm thầm biết rằng Nó chẳng thể nào yêu em được, còn em thì thoải mái đến bên Nó như vô hình. Hai người yêu nhau chẳng biết từ khi nào, đến bên nhau chẳng biết ra làm sao, đi bên nhau chẳng biết bằng cách nào... Nó thấy hạnh phúc, may mắn và Nó đã sống tốt để xứng đáng nhận sự bình yên hạnh phúc. Buổi tối vô tình, buổi tối không sắp đặt, buổi tối bình thường như các buổi tối bình thường khác, chỉ khác là buổi tối có thêm một tình yêu mới quay về từ một tình cảm đã rất cũ...

Nó hạnh phúc được có lại những cảm giác lo lắng, cảm giác nhớ, thương, yêu một người. Nó hạnh phúc khi bước từ từ trên con đường mà đi bên cạnh nó có một người. Nó hạnh phúc vì trong giấc mơ có một người, trong công việc có một người, trong một ngày luôn có một người, một người để Nó yêu thương. Vì Nó biết tâm hồn em ngây thơ và trong sáng, em đặc biệt lắm... Nó biết em đẹp lắm trong, Nó rất muốn ở bên em và chăm sóc em, vì nó biết nó có thể ngồi hàng tiếng đồng hồ bên em để nghe em nói, vì khi đó xung quanh dòng người hối hả ngược xuôi thì tại đó, thời gian bên em bỗng ngừng lại và chạy rất chậm, rất chậm như một cuộn phim quay chậm mà nhân vật chính là em và Nó. Em cứ nói, Nó cứ nhìn em và suy nghĩ, suy nghĩ về nhiều điều cùng một lúc, nhưng vẫn không quên nhìn em, từng nét mặt, từng cử chỉ, từng lời nói... Nó tự nhủ không biết khi đó em có biết Nó nghĩ gì không, em có biết là Nó muốn ngừng em lại và nói Nó yêu em nhiều lắm không nhỉ?

Lại thêm một đêm khó ngủ nữa. Nó tự hỏi tình yêu có đẹp như mơ không nhỉ? Nó chỉ biết hy vọng vào tình yêu không cần đẹp lắm, hạnh phúc lắm đâu, mà chỉ đơn giản là được sống bên người người Nó yêu mến, hạnh phúc cùng chia sẽ với người Nó yêu mến. Em lặng lẽ đến, lặng lẽ ở đó, ở trong trái tim Nó…

https://tapthexoanpro.forumvi.com

Ngủ ngoan nhé tình yêu
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» Hãy để anh tin vào tình yêu của em, em nhé
» 7 lời tỏ tình độc đáo!
» Chuyện tình anh và em
»  Em luôn chờ đợi anh ,tình yêu của em
» :((cuộc tình 200k