♥๑๑۩۞۩๑๑♥___XOẮN VÔ ĐỐI___♥๑๑۩۞۩๑๑♥
Chào mừng bạn đến forum
Hãy đăng ký để xem được toàn bộ nội dung bài viết và ủng hộ xoắn
Nếu bạn muốn có nhu cầu mua nhân vật trong shop naruto thì hãy đọc hướng dẫn cụ thể ở mục bài đã gửi- Bài viết này được ưu tiên đặt đầu tiên
Chào mừng bạn đến forum
Hãy đăng ký để xem được toàn bộ nội dung bài viết và ủng hộ xoắn
Nếu bạn muốn có nhu cầu mua nhân vật trong shop naruto thì hãy đọc hướng dẫn cụ thể ở mục bài đã gửi- Bài viết này được ưu tiên đặt đầu tiên
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Ai la dân Xoắn thi mại dô nhớ

Trang ChínhGalleryTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập
Only_you (51)
heobaby98 (9)
427 Số bài - 44%
165 Số bài - 17%
141 Số bài - 14%
60 Số bài - 6%
51 Số bài - 5%
42 Số bài - 4%
36 Số bài - 4%
32 Số bài - 3%
13 Số bài - 1%
9 Số bài - 1%
heobaby98 nhắn với » Tất cả: năm mới chúc mọi người zui zẻ nha!!!!
I LOVE XOẮN
heobaby98 nhắn với » Tất cả: theo tôi ý kiến của bạn nghi nói về việc chửi c2 đúng vì chúng nó toàn xỉ nhục lớp mik thui
lớp mik thỳ chẳng để ý tới chúng nó mà bọn lớp nó toàn chửi lớp mik
tôi đề nghị hum nào lớp mik gọi vài đứa tiêu biểu ra cảnh cáo trước lớp
nhưng chỉ sợ các bé ko làm dk gì lại mách cô...nhưng tui nghĩ chúng nó ko mách đâu vì chúng nó là ng` chửi trước mà
heobaby98 nhắn với » Tất cả: năm mới sắp đến rùi tớ chúc Xoắn luôn zui zẻ và hạnh phúc bên nhau nhé...nếu có ghét nhau thế nào thỳ chúng ta hãy bỏ qua và chúc nhau những lời tốt đẹp nhá!!!
I LOVE XOẮN
hacker_hv4mevn nhắn với » Tất cả: ai thích chửi c2 thì sang forum c2 mà chửi đừng có ngồi nhà mà ấm ức Nghi_handsome nhắn với » Tất cả: Giáng sinh sắp đến rồi, chúc Xoắn 1 giáng sinh vui vẻ nhé, Love xoắn 4ever Nghi_handsome nhắn với » Tất cả: Chúc mọi người một ngày tốt lành
Bạn phải đăng nhập để gửi Thông điệp
Tài khoản:Mật khẩu:
Đăng nhập tự động mỗi khi truy cập:
:: Quên mật khẩu
Bạn phải đăng nhập để gửi Thông điệp
Tài khoản:Mật khẩu:
Đăng nhập tự động mỗi khi truy cập:
:: Quên mật khẩu
Gửi đến :
Lời nhắn :

Đừng buông tay..anh nhé

Go down 
4 posters
Tác giảThông điệp
lollipop2_luv_yong
Admin
Admin
lollipop2_luv_yong

Birthday : 06/08/1911
Phương châm sống : Đàn ông phải cóa máu dê:> không gái nóa bẩu>< bê đê khó xài^O^

Tài sản
Tài Sản: Đừng buông tay..anh nhé Itachi

Đừng buông tay..anh nhé Empty
Bài gửiTiêu đề: Đừng buông tay..anh nhé   Đừng buông tay..anh nhé I_icon_minitimeWed 11 May - 13:49

Đừng buông tay..anh nhé 12857340911840271720_574_0

Đừng buông tay..

“Ngày hôm qua đi rồi, chẳng thể trở lại. Nhưng kí ức là không có tuổi, nó vẫn sẽ như thế dù qua bao nhiêu năm tháng. Ngày hôm nay em vẫn là cô gái của ngày hôm qua, mộng mơ và hồn nhiên như cây cỏ. Nhưng chắc chắn em của ngày hôm qua sẽ chẳng bao giờ đứng lại với kí ức của anh”.

Đừng buông tay..anh nhé 1285687552347214050_574_0

Ngày hôm qua- em vẫn thường xuyên nghĩ về 3 từ đó với rất nhiều băn khoăn, trăn trở. Có ai đó nói rằng có 2 ngày mà chúng ta không bao giờ phải lo lắng tới, đó là ngày hôm qua và ngày mai. Bởi vì những gì thuộc về ngày hôm qua thì đã qua rồi, không bao giờ lấy lại được nữa. Còn những gì thuộc về ngày mai thì chưa tới, chưa ai biết được là nó sẽ ra sao. Điều đó đúng nhưng liệu có hoàn toàn như vậy không? Dẫu biết là những thứ đã qua không bao giờ trở lại nhưng đâu phải muốn quên là quên đi được đâu. Những triết lí, những lời khuyên thì muôn đời vẫn là lí thuyết… Ngày hôm qua có thể em là một cô bé ngốc nghếch, dại khờ với những ưu tư rất vẩn vơ. Ngày hôm nay có thể em đã trưởng thành hơn nhưng những ưu tư và dại khờ biết đâu cũng lại nhiều hơn. Ngày hôm qua, em vô tư, quên nhiều, nhớ ít. Ngày hôm nay, em chín chắn, nhưng hình như vẫn nhớ ít, quên nhiều. Mà cái vùng nhớ rất ít ấy dường như lại hoàn toàn chứa những điều nên quên

Đừng buông tay..anh nhé 12856876621670297280_574_0

Ngày hôm qua em có một nỗi nhớ, ngày hôm nay nó đã trở thành quá khứ rồi. Nhưng trong em có 1 điều thuộc về ngày hôm qua lại trở thành vĩnh viễn trong đời. Nỗi nhớ của ngày hôm qua, nụ cười của ngày hôm qua, và cả những xúc động bâng khuâng của ngày hôm qua, hôm nay và ngày mai có thể sẽ trở thành những hồi ức dài, nhưng có thể chỉ là những khoảnh khắc thoáng qua trong cuộc đời nhắc em nhớ về niềm vui, nỗi buồn, hạnh phúc, và khổ đau.

Đừng buông tay..anh nhé 12856902631743587934_574_0

Ngày hôm qua em đã mơ 1 giấc mơ rất lạ, giấc mơ có anh, có em. Em là cánh bồ công anh nhỏ bé bay theo gió, và anh là cơn gió vô tình bay qua. Những cơn gió anh chẳng mang nổi cánh bồ công anh bé nhỏ vì chúng ta đã bay theo 2 con đường khác nhau, dẫu có cố níu với cũng chẳng thể cùng đường, cùng hướng. Em cố hướng về phương anh thì bóng anh càng xa vời, mất hun hút trong 1 khoảng không vô định. Anh cố mang em theo để rong chơi cả cuộc đời thì em cũng rụt rè né tránh. Dẫu trong giấc mơ, em vẫn mơ hồ nhận ra rằng ta chẳng thể nào thuộc về nhau vì ta chẳng có nổi một chữ duyên trong cuộc đời này. Và rồi khi tỉnh giấc em tự kéo dài giấc mơ bằng suy nghĩ rằng nếu không thể cùng nắm tay đi đến cuối con đường, ta sẽ gặp nhau ở một ngã rẽ nào đó, nơi ấy anh và em là 2 người bạn.

Đừng buông tay..anh nhé 12856877951634745815_574_0

Ngày hôm qua đi rồi, chẳng thể trở lại. Nhưng kí ức là không có tuổi, nó vẫn sẽ như thế dù qua bao nhiêu năm tháng. Ngày hôm nay em vẫn là cô gái của ngày hôm qua, mộng mơ và hồn nhiên như cây cỏ. Nhưng chắc chắn em của ngày hôm qua sẽ chẳng bao giờ đứng lại với kí ức của anh.

Đừng buông tay..anh nhé 1285687886568069673_574_0

Ngày hôm qua đã xa thật xa rồi, cuộc đời là 1 chuỗi những khoảnh khắc, anh và em gặp nhau trong số đó, để rồi khi nó lướt qua, mình lại ra đi. Ngày hôm nay em chợt nhận ra em của ngày hôm qua đủ trưởng thành để buồn nhiều hơn, để chín chắn để nghĩ nhiều hơn, đủ quên để nhớ nhiều hơn và đủ lớn để đôi khi được ước ao bé lại. Nếu không có ngày hôm qua thì sẽ chẳng thể nào tới được ngày hôm nay, và chẳng thể tới được ngày mai. Nên em trân trọng những gì thuộc về hiện tại có thể được đánh đổi bởi những khoảnh khắc đã qua trong quá khứ. Ngày hôm qua của em, ngày hôm nay của anh, ngày mai của chúng ta sẽ như những con đường chạy vòng vèo trên mặt đất, những tưởng là sẽ xa nhau mãi mãi nhưng biết đâu vào 1 ngày trên cuộc hành trình của mình ta bỗng chợt nhận ra ta đang quay về lối cũ bởi 1 sự sắp đặt tình cờ của số phận hay bởi vì ta vốn thuộc về nhau. Dẫu vẫn biết rằng có những sự tình cờ ngẫu nhiên như thế trong cuộc đời nhưng biết đâu chúng ta lại không nằm trong sự tình cờ ngẫu nhiên đó. Thì thôi em sẽ gìn giữ thật cẩn thận ngày hôm qua, trân trọng ngày hôm nay, bình thản đón nhận ngày mai vì em tin rằng những con đường dù có lúc chia ly nhưng cuối cùng vẫn hướng về 1 đích.

Đừng buông tay..anh nhé 12856879251318962277_574_0

Em hồn nhiên như CỎ. Em ngây ngô như HOA. Hoa cỏ của ngày hôm qua… Em tung tăng với NẮNG. Em bay nhảy cùng MÂY. Chẳng phải mây nắng của hôm nay… 1 cái chớp mi, ngày hôm qua đã ở lại. Ngược gió, em cuống cuồng tìm em buổi chiều nay. Anh có giữ HOA- CỎ- NẮNG- MÂY-EM ngày ấy. Đừng buông tay…. …..để em mãi là em- Chẳng đổi thay!!!
https://tapthexoanpro.forumvi.com
Only_you
Thành viên bạc
Thành viên bạc

Bài gửiTiêu đề: Re: Đừng buông tay..anh nhé   Đừng buông tay..anh nhé I_icon_minitimeSun 10 Jul - 16:26

Không cần đọc tớ cũng biết là truyện Kinh Dị- Horror sdfgsdg sdfgsdg sdfgsdg sdfgsdg sdfgsdg sdfgsdg sdfgsdg sdfgsdg sdfgsdg sdfgsdg
lollipop2_luv_yong
Admin
Admin
lollipop2_luv_yong

Phương châm sống : Đàn ông phải cóa máu dê:> không gái nóa bẩu>< bê đê khó xài^O^

Tài sản

Bài gửiTiêu đề: Re: Đừng buông tay..anh nhé   Đừng buông tay..anh nhé I_icon_minitimeSun 10 Jul - 17:20

Only_you đã viết:
Không cần đọc tớ cũng biết là truyện Kinh Dị- Horror sdfgsdg sdfgsdg sdfgsdg sdfgsdg sdfgsdg sdfgsdg sdfgsdg sdfgsdg sdfgsdg sdfgsdg

Thế áh, sao bạn giỏi thế, bạn đọc roài àh sdfgsdg sdfgsdg sdfgsdg sdfgsdg sdfgsdg
Only_you
Thành viên bạc
Thành viên bạc

Bài gửiTiêu đề: Re: Đừng buông tay..anh nhé   Đừng buông tay..anh nhé I_icon_minitimeSun 10 Jul - 20:36

Ờ thì tớ nhìn như thế này!!!
Ảnh đầu tiên là một con ma đang nhìn về phía thiên đường- tức là đã chết!

Ảnh thứ hai mà chắc là kỉ vật của con ma để lại cho người thân!

Ảnh thứ ba chắc là người thân khóc than con ma!

Cái thứ tư nó cứ kiểu gì ếy, tớ bó tay cái đó!!

Cái thứ 5 như kiểu hiện trường vụ án giết người !! sdfgsdg

Cái thứ 6 là con ma đang ngồi vs bao sự cám dỗ của địa ngục! sdfgsdg

Cái cuối như kiểu giày của thần Hermes bị đánh cắp như mà thất bại, kẻ trộm chết để lại đôi giày style cho con cháu! sdfgsdg

Em rất chi là hâm mộ anh Diêm Vương mà ko dám xuống gặp! sdfgsdg sdfgsdg
lollipop2_luv_yong
Admin
Admin
lollipop2_luv_yong

Tài sản

Bài gửiTiêu đề: Re: Đừng buông tay..anh nhé   Đừng buông tay..anh nhé I_icon_minitimeSun 10 Jul - 20:57

Sao cái óc tưởng tượng của bạn nóa cao thya, xuống đi hem để óc xa thya nóa mất ế titit titit titit titit titit Cái chuyện người ta thương tâm như thya mà cũng ra được mấy thứ Diêm Vương. bạn mà hâm mộ Diêm Vương thì đi gặp thoai, sao pảhi ngại nhỉ, tưởng ai, chứ a Diêm Vương bạn thăm hem, tớ đặp vé choa mà đi thăm tryti tryti tryti tryti tryti tryti
Only_you
Thành viên bạc
Thành viên bạc

Bài gửiTiêu đề: Re: Đừng buông tay..anh nhé   Đừng buông tay..anh nhé I_icon_minitimeMon 11 Jul - 11:10

Cho tớ đặt 5 vé khứ hồi nhớ!! sdgsf sdgsf sdgsf sdgsf sdgsf sdgsf sdgsf sdgsf sdgsf sdgsf sdgsf sdgsf sdgsf sdgsf sdgsf sdgsf sdgsf

FC Diêm Vương! sgsfgfs sgsfgfs sgsfgfs sgsfgfs sgsfgfs sgsfgfs sgsfgfs
lollipop2_luv_yong
Admin
Admin
lollipop2_luv_yong

Tài sản

Bài gửiTiêu đề: Re: Đừng buông tay..anh nhé   Đừng buông tay..anh nhé I_icon_minitimeMon 11 Jul - 11:25

meh chỉ cóa vé một chiều thoai ạh, bạn cóa đi hem fgsgsg fgsgsg fgsgsg fgsgsg fgsgsg Bây h meh chỉ cách mua vé choa bạn ná, ra khu đường cao tốc ế, nằm ở đếy, dải chiếu hóng mát, đếy, bạn cứ chờ người đến đưa vé choa bạn thoai tryti tryti tryti tryti tryti tryti
Only_you
Thành viên bạc
Thành viên bạc

Bài gửiTiêu đề: Re: Đừng buông tay..anh nhé   Đừng buông tay..anh nhé I_icon_minitimeMon 11 Jul - 19:43

Dễ thế thoi hứ?? Đừng có mà Sorry airline mất uy tín đấy nhớ!! 7ierutre 7ierutre 7ierutre 7ierutre 7ierutre 7ierutre 7ierutre 7ierutre 7ierutre 7ierutre 7ierutre

Mà có vé khứ hồi tớ mới đj gặp xong còn đi học rityit rityit rityit rityit rityit rityit rityit rityit rityit rityit rityit rityit rityit rityit rityit
lollipop2_luv_yong
Admin
Admin
lollipop2_luv_yong

Tài sản

Bài gửiTiêu đề: Re: Đừng buông tay..anh nhé   Đừng buông tay..anh nhé I_icon_minitimeTue 12 Jul - 11:06

Uy tín lắm, sau nhìu quá trình tớ đi tìm thì thấy cái này là tốt nhất, đi đến nơi, vìa tới chốn, nhưng chỉ cóa 1 chiều thoai, 2 chiều bây h khó khăn lắm bạn ạh, bạn suy nghĩ đi, sang đếy phải nghĩ xem cách mà làm ăn, hem nghèo xơ ra thì khổ fgsgsg fgsgsg fgsgsg fgsgsg fgsgsg fgsgsg fgsgsg fgsgsg fgsgsg
Only_you
Thành viên bạc
Thành viên bạc

Bài gửiTiêu đề: Re: Đừng buông tay..anh nhé   Đừng buông tay..anh nhé I_icon_minitimeTue 12 Jul - 18:10

Uy tín khứ hồi tớ đặt vé chục cái luôn utyut utyut utyut utyut utyut utyut utyut utyut utyut utyut utyut utyut utyut utyut utyut

Ko gì mà ta đây ko làm đc trừ những việc khó khăn tyutyu tyutyu tyutyu tyutyu tyutyu tyutyu tyutyu tyutyu tyutyu tyutyu tyutyu tyutyu tyutyu tyutyu tyutyu
lollipop2_luv_yong
Admin
Admin
lollipop2_luv_yong

Tài sản

Bài gửiTiêu đề: Re: Đừng buông tay..anh nhé   Đừng buông tay..anh nhé I_icon_minitimeTue 12 Jul - 19:52

Only_you đã viết:
Uy tín khứ hồi tớ đặt vé chục cái luôn utyut utyut utyut utyut utyut utyut utyut utyut utyut utyut utyut utyut utyut utyut utyut

Ko gì mà ta đây ko làm đc trừ những việc khó khăn tyutyu tyutyu tyutyu tyutyu tyutyu tyutyu tyutyu tyutyu tyutyu tyutyu tyutyu tyutyu tyutyu tyutyu tyutyu

ựa, uy tín, chất lượng cao lắm, khứ hồi lun, bây h bạn đi ná, đến khi nào ổng Diêm Vương choa vìa thì đầu thai roài vìa học típ, việc khó khăn tớ cũng hem làm được fgsgsg fgsgsg fgsgsg fgsgsg fgsgsg fgsgsg
Only_you
Thành viên bạc
Thành viên bạc

Bài gửiTiêu đề: Re: Đừng buông tay..anh nhé   Đừng buông tay..anh nhé I_icon_minitimeWed 13 Jul - 9:39

Ok xi nhê sdgsg sdgsg sdgsg sdgsg sdgsg sdgsg sdgsg sdgsg sdgsg sdgsg sdgsg sdgsg sdgsg sdgsg sdgsg sdgsg sdgsg sdgsg sdgsg sdgsg
lollipop2_luv_yong
Admin
Admin
lollipop2_luv_yong

Tài sản

Bài gửiTiêu đề: Re: Đừng buông tay..anh nhé   Đừng buông tay..anh nhé I_icon_minitimeWed 13 Jul - 9:54

Only_you đã viết:
Ok xi nhê sdgsg sdgsg sdgsg sdgsg sdgsg sdgsg sdgsg sdgsg sdgsg sdgsg sdgsg sdgsg sdgsg sdgsg sdgsg sdgsg sdgsg sdgsg sdgsg sdgsg

Để tớ coi xem đường lào thuận tiện tớ choa đi Đừng buông tay..anh nhé 4126442523 Đừng buông tay..anh nhé 4126442523 Đừng buông tay..anh nhé 4126442523 Đừng buông tay..anh nhé 4126442523 Đừng buông tay..anh nhé 4126442523 Đừng buông tay..anh nhé 4126442523
vjt_crazy_is_me
Thành viên VIP
Thành viên VIP
vjt_crazy_is_me

Birthday : 25/06/1998
Phương châm sống : Sống vì anh em

Tài sản
Tài Sản: Đừng buông tay..anh nhé Adium-Flap-icon

Bài gửiTiêu đề: Re: Đừng buông tay..anh nhé   Đừng buông tay..anh nhé I_icon_minitimeSun 17 Jul - 9:13

yteyr yteyr yteyr only_you là bạn Nguyễn Viết Thanh Tùng iu vấu bên c2 đó àh
yeu_la_danhmat_hanhphuc
Thành viên bạc
Thành viên bạc
yeu_la_danhmat_hanhphuc

Birthday : 06/08/1912

Tài sản
Tài Sản:

Bài gửiTiêu đề: Re: Đừng buông tay..anh nhé   Đừng buông tay..anh nhé I_icon_minitimeSun 17 Jul - 10:53

vjt_crazy_is_me đã viết:

ồ nâu, hóa ra là ng quen Đừng buông tay..anh nhé 2707236321 Đừng buông tay..anh nhé 2707236321 Đừng buông tay..anh nhé 2707236321 Đừng buông tay..anh nhé 2707236321 Đừng buông tay..anh nhé 2707236321
Only_you
Thành viên bạc
Thành viên bạc

Bài gửiTiêu đề: Re: Đừng buông tay..anh nhé   Đừng buông tay..anh nhé I_icon_minitimeSun 17 Jul - 20:02

vjt_crazy_is_me đã viết:

Thật ko hô? danh Mr.cutdot, đi đâu cũng có người quen!

Chẹp chẹp, đúng kế' thượng phong tyutyu tyutyu tyutyu tyutyu tyutyu tyutyu tyutyu tyutyu tyutyu tyutyu tyutyu tyutyu tyutyu tyutyu tyutyu tyutyu tyutyu
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Đừng buông tay..anh nhé   Đừng buông tay..anh nhé I_icon_minitime

Đừng buông tay..anh nhé
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» Anh buông tay em ra anh nhé!
» Kết Thúc , Hãy Buông Tay
» đỪng iU aNh Em nhÉ..!!.
» Đừng xa anh nghe nkock
» For Quậy of Xoắn(hem đụng hàng vs ai ná ;)